0

Rayvanny amuanika Harmonize kwa kujaribu kudeti Kajala na bintiye

Tue, 13 Apr 2021 Source: kiswahili.tuko.co.ke

- Rayvanny amemshtumu Harmonize kwa kuwadhalilisha wanawake akijaribu kuwa katika mahusiano ya mapenzi na Kajala pamoja na binti yake Paula

- Harmonize alitemwa na Kajala baada ya kugundua alikuwa anamnyemelea bintiye

-Harmonize awali alikuwa amemuaibisha Rayvanny kwa kufanya mapenzi na Paula.

Inaonekana 'bifu' kati ya msanii wa lebo ya Wasafi Classic Baby (WCB) Rayvanny na mwenzake wa zamani Harmonize inaendelea kutokota

Hii ni baada ya Rayvanny kumshtumu Harmonize kwa kuwadhalilisha wanawake akijaribu kuwa katika mahusiano ya mapenzi na Kajala Masanja pamoja na binti yake Paula.

Kupitia Instagram Aprili 12, Rayvanny alimtuhumu Harmonize kwa kumtumia binti ya Kajala, Paula utupu wake na kushusha heshima yake katika jamii.

Mwimbaji huyo aliyetamba na wimbo Kiuno alishangaa endapo kampuni ambazo zimemteua Harmonize kama balozi namna zitachukula matendo yake akitaja kama ya kudhalilisha wanawake.

"Hivi hukumfikiria mama ambaye aliekupa heshima wewe na kukuweka karibu na kukutambulisha familia yake ? Yani unataka ukatembee na mwanae wa damu yani mwanae wakumzaa?"

"Leo hii mwanao wa kike akikua akasikia uchafu huu anakuona ni baba wa namna gani wewe unaemtaka mama na mtoto? Ushauri wangu omba radhi kwa wazazi na kina mama nikiwa na maana ambao ni mama zetu wanastahili heshima sio kudhalilishwa kama ulivyofanya na unaigiza kama hakujatokea kitu...ukiheshimiwa basi jiheshimu," alisema Rayvanny.

Kulingana na Rayvanny, matendo ya Harmonize yamemuwacha na mawazo kana kwamba mwimbaji huyo wa wimbo Ushamba ana utu.

Ugomvi wa wasanii hao ulianza mwezi uliopita Harmonize alipomuaibisha Rayvanny kwa kufanya mapenzi na Paula.

Katika video iliyosambaa, mwimbaji huyo alionyeshwa akimbusu tineja lakini baadaye aliifuta kufuatia hamaki mtandaoni.

Kisha Rayvanny alimuomba Kajala msamaha kwa kujihusha na mwanawe akisema ni kutokna na mioto ya ujana.

Akikumbuka kia hicho, Rayvanny alisema kuwa Harmonize aliwapigia simu viongozi mbalimbali kumkamata.

"Ulikua unawapigia simu viongozi mbalimbali juu ya swala langu mimi sasa nawaza leo hii utawaangaliaje?" alimaka.

Harmonize alitemwa na Kajala baada ya kugundua alikuwa anamnyemelea bintiye.

Harmonize na Kajala walitangaza mapenzi yao Februari 2021, miezi michache baada ya kutengana na mke wake Mutaliano, Sarah Michelotti.

READ ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia [email protected] au WhatsaApp: 0732482690.

Chanzo: kiswahili.tuko.co.ke