0
Menu
Infos

DK. HUSSEIN:NITAWEKA MANAIBU WAZIRI KAMA WATAHITAJIKA

DK. HUSSEIN:NITAWEKA MANAIBU WAZIRI KAMA WATAHITAJIKA

Thu, 19 Nov 2020 Source: Zanzibar 24

 “Nimetangaza Mawaziri pekee leo, Manaibu Waziri nitawaweka wakihitajika, nakusudia kupunguza idadi ya Watu Serikalini, penye mahitaji tutaweka, Wizara kubwa sana kazi ni nyingi sana tutawaweka ila sehemu nyingi hatutoweka ili kupunguza idadi”-Rais wa Zanzibar, Dkt. Hussein Mwinyi 

“Kuhusu Idadi ndogo ya Wanawake kwenye Baraza, mimi ni Muumini wa kutoa nafasi kwa Wanawake ila unapofanya uteuzi unaangala sifa sio jinsia, bado tupo kwenye uuandaji wa Serikali kukiwa na nafasi na wapo wanaostahili tutawapa, ila lini tutafika 50 kwa 50 sio rahisi kusema” Rais wa Zanzibar, Dkt. Hussein Mwinyi 

“Moja ya kazi nitakazowatuma Mawaziri ni kuhakikisha wanakusanya kodi kwa wingi, mengi nitawaambia siku ya kuwaapisha, kuhusu michezo nipo tayari kukaa na wadau wa michezo tuangalie kila ambalo ni la kujenga kwenye michezo tulifanye kazi ili kuiinua” Rais wa Zanzibar, Dkt. Hussein Mwinyi 

Chanzo: Zanzibar 24